
SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

 
KUHUSU UKAGUZI WA TAARIFA ZA FEDHA ZA TAWALA 

ZA  MIKOA, MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA 
NA IDARA MAALUM 

ZA  SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 
KWA KIPINDI CHA MWAKA WA FEDHA 

UNAOISHIA TAREHE 30 JUNI, 2023

RIPOTI YA  MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU 
WA HESABU ZA SERIKALI






















































































































































































































































































































































